JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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Simu Na: +255 26 2321 607 Mtaa wa TAMISEMI,
Nukushi: +255 26 23221 16

S.L.P. 1923,
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Unapojibu tafadhali taja:-
Kumb. Na. AH. 161/1 64/02/83 22 Desemba, 2021

Katibu Tawala wa Mkoa,

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,

S. L. P. 5429,

DAR ES SALAAM.

Yah: KIBALI CHA  KUHAMISHA FEDHA ZA UJENZI WA MAJENGO YA DHARURA
(EMD) KWENDA HOSPITALI ZA MAJESH]

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

katika Hospitali ya Mabwepande, Hospitali ya Polisi Kilwa Road na Hospitali ya Ukonga
Chuo cha Maafisa Magereza. Aidha, Hospitali mbili (2) kati ya hizo zinamilikiwa na
Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi.

4. Kwa barua hii, unaombwa umfahamishe Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Manispaa ya Temeke na Jiji l]a Dar Es Salaam kuwa Kibali kimetolewa cha kuhamisha
Shilingi milioni mia sita (600,000,000.00) kwenda Wizara ya Mambo ya Ndani kwa
ajili ya ujenzi wa majengo ya dharura katika Hospitali husika. Mkoa unakumbushwa
kufanya usimamizi na ufuatiliaji wa karibu katika miradi hii.

Ninakushukuru kwa ushirikiano wako.
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Dkt. Grace E. Magembe
KAIMU KATIBU MKUU




